![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_HG.jpg?v=1778815052&width=1040)
![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_lens_HG.jpg?v=1778815108&width=1040)
![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_BA_HG.jpg?v=1778815295&width=1024)
![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_HG03.jpg?v=1778815318&width=1040)
![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_BA_HG_55439d34-c69e-403e-88ea-9c04a1c81640.jpg?v=1778815324&width=1040)
![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_HG02.jpg?v=1778815318&width=1040)
![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_pak.jpg?v=1778814507&width=1040)
![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_brand_tm.jpg?v=1778814439&width=1040)
ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day
lenses
DIA 14.2mm
CDIA 13.6mm
| Brand | Feyuna |
| Series | Feyuna 1day |
| Replacement | 1day |
| Contents | 10 Lenses |
| Material | HEMA (Hydroxyethyl Methacrylate) |
| DIA | 14.2mm |
| CDIA | 13.6mm |
| Water Content | 38.0% |
| Base Curve | 8.6mm |
| Spec | Moisture-Infused |
| Power Range | ±0.00~ -8.00 |
| Sales Name | MIワンデープラス |
| Medical Device Approval Number | 22500BZX00009A02 |
| Vendor | M.I JAPAN |
| Manufacturer | M.I JAPAN |











![ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_HG.jpg?v=1778815052&width=1040)
ฮัลท์สเกรย์ [Feyuna] | 1day
ราคาขาย¥2,640

![เบรนนี บราวน์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_BB.jpg?v=1778815019&width=1040)
![เบรนนี บราวน์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_BB.jpg?v=1778815087&width=1040)
![รีโนอาเบจ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_LB.jpg?v=1778815026&width=1040)
![รีโนอาเบจ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_LB.jpg?v=1778815092&width=1040)
![เอลิสเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_EG.jpg?v=1778815044&width=1040)
![เอลิสเกรย์ [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_EG.jpg?v=1778815099&width=1040)
![เกรปฟรุตสีชมพู [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/feyuna_colortm_PG.jpg?v=1778815061&width=1040)
![เกรปฟรุตสีชมพู [Feyuna] | 1day](http://pushcolor.com/cdn/shop/files/Feyuna_PG.jpg?v=1778815115&width=1040)